KAPUNI YA KUTENGENEZA MASHINE ZA KUTOTOLEA VIFARANGA YA IMBERUZI.

Baadhi ya mashine za kutotolea vifaranga.
Wafanyakazi wakitengeneza mashine.
Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Grofin Tanzania,Filemon Choroha akiangalia badhi ya mashine za kutotola vifaranga vya Kampuni ya Imberuzi SIDO Dar es Salaam.Kulia ni Mkurugenzi wa Imberuzi, Zacharia Mophat.



Kaimu Mkurugenzi akipata maelezo kutoka kwa Mmkurugezi wa Imberuzi

14 comments:

Denis Leonard said...

Meneja mwakizega anakusalimu 0765389837-leonard ntaburugwa au meneja.

LAURIAN PETER MKWANH'EMBO said...

ninahitaji mashine. ninawapataje?

LAURIAN PETER MKWANH'EMBO said...

namba yangu ni 0718946070

Joshua Kapinga said...

Hiyo mashine hakika ni nzuri sana.

Joshua Kapinga said...

Ningependa kujua bei yake ya hiyo mashine ya kuangulia vifaranga.

Joshua Kapinga said...

Ningependa kujua bei yake ya hiyo mashine ya kuangulia vifaranga.

Issa Rajabu said...

Naomba kujua bei ya machine my no is 0715304510

MAFURU as KING BALOZI said...

Napataje hiyo mashine na inawekwa mayai mangapi? #0766603056

NASSOR ISSA said...

hizi mashine huuzwa bei gani

Heshban Investment said...

Bei za mashine please na maelezo mengine my no. 0715890018

MARY KESSY said...

Nahitaji mashine ila naomba kujua bei na jinsi ya kuipata

MARY KESSY said...

Please napatikana ktk namba hii 0766229322

Unknown said...

Nimependezwa Sana na ubunifu wenu, pia Nina group langu la whatsupp la ufungaji WA kuku lenye link hii

Kama unapenda kujifunza ufugaji wa kuku fuata link hiyo kujiunga.

Follow this link to join my WhatsApp group: https://chat.whatsapp.com/F4FtIZJNqiD5STZzq6xSA9

Wanauliza bei na wabauhitaji WA mashine

Nimewatumia link yenu kwa msaada zaidi
PIA unaweza kunijulisha lolote kipitia email yangu michaelsingano5132@gmail.com

Daudi Amlima said...

Nipe maelezo ya kina ya mashine hizi daudiamlima@gmail.com

Post a Comment