SHIKAMOO PESA NEW HIT CLUB BANGER RELEASED-KINGKAPITA FT.TASH





MY NAME IS ERICK artist name KINGKAPITA before was known as RICHBOI from Tanzania dar es salaam,HIPHOP artist wit HIT banger HERE WE GO wen with WAKACHA - JUx,gigga FLO,NAS 3 ,ACHAAAaa with ma boy NAS 3 and MTOTO MLITO by nas 3 as ma crew members.

Hii sasa ni new hit club banger SHIKAMOO PESA niliomshirikisha TASH mzee wa CHAPIA mulemule kuoka arachuga,NYimbo imerekodiwa katika STUDIO za ROCCANA BASEMENT chini ya producer jimmy jizze na mastering kumaliziwa HOME TOWN record chini ya master Traveller
naomba support yenu sana wadau!!

ASANTENI MUNGU BARIKI KAZI YA MIKONO YANGU,MUNGU BARIKI MUSIK WA TANZANIA
HULKSHARE LINK:: 

No comments:

Post a Comment