WASANII WAPIGWA MSASA KWA UDHAMINI WA BIA YA NDOVU.

 
Msanii wa nyimbo za kizazi kipya , Ilunga Khalifa, maarufu kwa jina la Cpwaa(kulia) akichangia maada wakati wa Semina ya Ndovu Sanaa ni kazi iliyoandaliwa maalumu kwa kuelimisha wasanii kutambua haki zao na wapi wanaweza kwenda wanapohitaji haki hizo iliyodhaminiwa na TBL kupitia bia ya Ndovu special mail mwishoni mwa wiki.Kushoto waliokaa ni waongoza maada katika semina hiyo.
 
Msanii Mkongwe wa muziki, Mzee Dully Sacks na Msanii wa nyimbo za kizazi kipya Quick Racker wakiwa katikapicha ya paoja mara baada  Semina ya Ndovu Sanaa ni kazi iliyoandaliwa maalumu kwa kuelimisha wasanii kutambua haki zao na wapi wanaweza kwenda wanapohitaji haki hizo iliyodhaminiwa na TBL kupitia bia ya Ndovu special mail mwishoni mwa wiki.Kushoto waliokaa ni waongoza maada katika semina hiyo.
 
Msanii Mkongwe wa muziki, Mzee Dully Sacks na Msanii wa nyimbo za kizazi kipya Quick Racker wakiwa katikapicha ya paoja mara baada  Semina ya Ndovu Sanaa ni kazi iliyoandaliwa maalumu kwa kuelimisha wasanii kutambua haki zao na wapi wanaweza kwenda wanapohitaji haki hizo iliyodhaminiwa na TBL kupitia bia ya Ndovu special mail mwishoni mwa wiki.Kushoto waliokaa ni waongoza maada katika semina hiyo. 
 
Msanii Fid Q, akichangia maada wakati Semina ya Ndovu Sanaa ni kazi iliyoandaliwa maalumu kwa kuelimisha wasanii kutambua haki zao na wapi wanaweza kwenda wanapohitaji haki hizo iliyodhaminiwa na TBL kupitia bia ya Ndovu special mail mwishoni mwa wiki.Kushoto waliokaa ni waongoza maada katika semina hiyo.
 
Msanii Mad Ice, akichangia maada wakati Semina ya Ndovu Sanaa ni kazi iliyoandaliwa maalumu kwa kuelimisha wasanii kutambua haki zao na wapi wanaweza kwenda wanapohitaji haki hizo iliyodhaminiwa na TBL kupitia bia ya Ndovu special mail mwishoni mwa wiki.Kushoto waliokaa ni waongoza maada katika semina hiyo.


Meneja wa bia ya Ndovu Special Malt, Pamela Kikuli akifuatilia maada wakati Semina ya Ndovu Sanaa ni kazi iliyoandaliwa maalumu kwa kuelimisha wasanii kutambua haki zao na wapi wanaweza kwenda wanapohitaji haki hizo iliyodhaminiwa na TBL kupitia bia ya Ndovu special mail mwishoni mwa wiki.Kushoto waliokaa ni waongoza maada katika semina hiyo.

No comments:

Post a Comment