MAJAMBAZI YASHAMBULIA KWA RISASI BASI LA MAGEREZA NA KUTOWEKA NA MAHABUSU ALIYEKUWA KATIKA BASI HILO

 Wananchi katika eneo la Mayfair, Mikocheni jijini Dar es Salaam, wakitazama basi la Magereza lenye namba MT 0046, lililoharibika kwa kusambaratishwa baadhi ya vioo, katika barabara ya Old Bagamoyo, baada ya kushambuliwa kwa risasi na majambazi yasiojulikana ambayo yalifanikiwa kutoweka na mahabusu mmoja aliyekuwa miongoni mwa mahabusu waliokuwa wakisafirishwa kwa basi hilo leo. Katika tukio holo, mahabusu wawili na askari mmoja wa Magereza wamejeruhiwa.
 sehemu ya nyuma ya basi hilo ikiwa wazi baada kioo kusambaratishwa kwa risasi na majambazi hayo kufanikiwa kumtorosha mahabusu kupitia sehemu hiyo.

No comments:

Post a Comment