BONDIA VICENT MBILINYI ALIVYO MGALAGAZ MSAFIRI HAULE





Mabondia Vicent Mbilinyi kulia akioneshana umwamba wa kutupiaa makonde na Msafiri Haule wakati wa mpambano wao uliofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita Mbilinyi alishinda kwa point mpambano uho wa raundi sita Picha na SUPER D BOXING NEWS

Mabondia Vicent Mbilinyi kulia akioneshana umwamba wa kutupiaa makonde na Msafiri Haule wakati wa mpambano wao uliofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita Mbilinyi alishinda kwa point mpambano uho wa raundi sita Picha na SUPER D BOXING NEWS
Mabondia Vicent Mbilinyi kulia akioneshana umwamba wa kutupiaa makonde na Msafiri Haule wakati wa mpambano wao uliofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita Mbilinyi alishinda kwa point mpambano uho wa raundi sita Picha na SUPER D BOXING NEWS
Bondia Msafiri Haule kushoto akineshaa umwamba na Vicent Mbilinyi wakati wa mpambano wao uliofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita katika uwanja wa ndandi wa taifa mbilinyia alishinda kwa point Picha na SUPER D BOXING NEWS
Bondia Msafiri Haule kushoto akineshaa umwamba na Vicent Mbilinyi wakati wa mpambano wao uliofanyika mwishoni mwa wiki iliyopita katika uwanja wa ndandi wa taifa mbilinyia alishinda kwa point Picha na SUPER D BOXING NEWS
MABONDIA VICENT MBILINYI KUSHOTO NA MSAFIRI HAULE WAKISUBILI MATOKEO KATIKA MPAMBANO WAO ULIOFANYIKA MWISHONI MWA WIKI ILIYOPITA

MATOKEO BAADA YA KUTANGAZWA

No comments:

Post a Comment